JINA LA CHAMA CHA SIASA

REJISTA YA AKAUNTI ZA BENKI ZA CHAMA CHA SIASA

..................................................

KIFUNGU CHA 15 CHA SVS, KIFUNGU 11(2) CHA SGU NA KANUNI YA 32(1)(a) NA (3) YA KUUVS

Na.

Jina la Akaunti ya Benki Namba ya Akaunti Jina la Benki

Tawi

Watia saini katika
akaunti

Aina ya mtia saini
(category) A au B.

Madhumuni ya
kufungua akaunti

Aina ya Akaunti

Saini ya Mwenyekiti wa chama taifa au mwakilishi wake

Jina .........
Cheo ..........

Tarehe

Muhuri wa Chama
NB:

SVS - Sheria ya Vyama vya Siasa
KUUVS - Kanuni za Usajili na Ufuatiliaji wa Vyama vya Siasa
SGU - Sheria ya gharama za Uchaguzi

Saini ya Katibu Mkuu wa Chama




